



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**  
**SHIRIKA LA MASOKO YA KARIAKOO**



Barua pepe: [info@kariakoomarket.co.tz](mailto:info@kariakoomarket.co.tz)  
 Tovuti : [www.kariakoomarket.co.tz](http://www.kariakoomarket.co.tz)

S. L. P 15789  
 DAR ES SALAAM.

**FOMU YA USAJILI WAFANYABIASHARA**

**SEHEMU A: Taarifa binafsi za Mpangaji/Mfanyabiashara**

Bw.  Bibi  Bi  Jinsia Me  Ke

Jina la kwanza Jina la kati Jina la mwisho

.....

Umri .....

Uraia ..... Cheti cha uraia Na. ....

Namba ya kitambulisho cha Taifa (NIDA) Na. ....

Namba ya mlipa kodi (TIN) .....

Sanduku la posta .....

Simu .....

Barua pepe .....

Mahali unapoishi kwa sasa Mtaa ..... Kata .....

Wilaya ..... Mkoa .....



Picha

1. Uliwahi kufanya biashara katika Soko la Kariakoo? Ndiyo/Hapana  
Kama ndiyo andika kuanzia mwaka.....hadi mwaka.....? Mfano (1975-1990)
2. Umefanya biashara kwenye maeneo yapi ya Soko la Kariakoo? Mfano (Soko kuu, Soko dogo) .....
3. Namba ya Duka /Eneo ulilokuwa unafanya biashara .....
4. Kiasi cha kodi ulichokuwa ukilipa Shirika la Masoko ya Kariakoo.....
5. Aina ya biashara uliyokuwa ukifanya .....
6. Aina ya biashara utakayofanya katika Soko la Kariakoo .....
7. Je, utaendesha biashara katika utaratibu gani? Mfano (Binafsi/Vikundi/Taasisi/Kampuni) .....
8. Kama ni (Vikundi/Taasisi/Kampuni) ambatisha hati ya uwakilishi kutoka kwa Mwanasheria/Mahakamani kuwakilisha kikundi/Taasisi/Kampuni. ....
9. Je, una deni kwenye Shirika la Masoko la Kariakoo? Ndiyo/Hapana.  
Kama 'ndiyo' taja kiasi unachodaiwa kwa tarakimu..... na (maneno) .....
10. Je, upo tayari kulipa kodi husika itakayopangwa na Shirika la Masoko ya Kariakoo? (Ndiyo/Hapana) .....
11. Je, utalipa kodi kwa utaratibu wa;-
  - a) Mwezi mmoja (1)
  - b) Miezi mitatu (3)
  - c) Miezi sita (6)
  - d) Mwaka mmoja(1)
12. Je, unakubaliana na Masharti ya upangishaji ya Shirika la Masoko ya Kariakoo kwa kukubali kusaini mkataba wa upangishaji na kuwa na eneo moja la biashara (Ndiyo/Hapana) .....

### 13. Uthibitisho wa muombaji

Mimi ..... nathibitisha/tunathibitisha kwamba maelezo/taarifa zote nilizotoa kwenye fomu hii hapo juu ni za ukweli kama ninavyojua/tunavyojua nikiwa na akili timamu bila kulazimishwa nikiamini maelezo haya yanaweza kutumika dhidi yangu ikibainika siyo ya ukweli.

Saini ..... Tarehe .....

### SEHEMU B: Matumizi ya ofisi

Matumizi ya Ofisi:

Mimi ..... Afisa wa Shirika la Masoko ya Kariakoo nathibitisha kupokea fomu ya maombi ya kufanya biashara ya ndugu /Bw/Bi/Bibi ..... leo tarehe ....mwezi .....mwaka .....

Imepokelewa na: Jina: ..... Saini: .....

Cheo: ..... Tarehe: .....